TH     EN

ประกาศรายชื่อผู้โชคดี ในงานมหกรรมสัตว์ปีกสวยงามแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 2 และงานแสดงสินค้า OTOP ภาคตะวันออก ณ สวนปาล์มฟาร์มนก จ.ฉะเชิงเทรา วันที่ 16 – 17 กุมภาพันธุ์ 2556

วันศุกร์ที่ 18 กุมภาพันธุ์ 2554 งานแถลงข่าวเปิดตัว สมาพันธุ์สัตว์ปีกสวยงามแห่งประเทศไทย ณ สวนปาล์มฟาร์มนก เวลา 13.00 น.โดย ดร.โภคิน พลกุล เป็นประธานสมาพันธุ์ฯ มีการนำสัตว์ปีกสวยงามหลากหลายชนิดจากชมรมต่าง ๆ ที่ได้รับรางวัลจากการประกวดต่าง ๆ มาแสดงให้ชมและแสดงโชว์นกปากขอชนิดต่าง ๆ

ผู้โชคดีจากบัตรผ่านประตู

รางวัลตั๋วเครื่องบินไปกลับ กรุงเทพฯ-ฮ่องกง 1 รางวัล คุณอำพร จิวังกูร

รางวัลผู้ชนะเลิศการประกวดพิเศษนกเชื่องแสนรู้

รางวัลตั๋วเครื่องบินไปกลับ กรุงเทพฯ-เชียงใหม่ 1 รางวัล คุณวิชชุดา ซาวขัด

รางวัลประกวดภาพถ่ายแต่ละประเภท

รางวัลที่ 1 เงินสด 10,000 บาท พร้อมที่พักสวนปาล์มฟาร์มนก 2 วัน 1 คืน และบัตรเข้าชมสวนนก 5 ใบ

รางวัลที่ 2 เงินสด 8,000 บาท พร้อมที่พักสวนปาล์มฟาร์มนก 2 วัน 1 คืน และบัตรเข้าชมสวนนก 5 ใบ

รางวัลที่ 3 เงินสด 5,000 บาท พร้อมที่พักสวนปาล์มฟาร์มนก 2 วัน 1 คืน และบัตรเข้าชมสวนนก 5 ใบ

รางวัลชมเชย เงินสด 1,000 บาท และบัตรเข้าชมสวนนก 5 ใบ

รายชื่อผู้ได้รับรางวัลภาพถ่ายแต่ละประเภท

1. ประเภทสัตว์ปีกสวยงาม

ผู้ชนะเลิศที่ 1 นายปรีชา ศิริบูรณกิจ

ผู้ชนะเลิศที่ 2 นายจุลล์ จูงวงศ์

ผู้ชนะเลิศที่ 3 นายสุธี สมบัติวงศ์ขจร

รางวัลชมเชย นายกิติมา โอศิริ

รางวัลชมเชย นายสิปปกร แย้มกสิกร

รางวัลชมเชย นายภฤศยศ สุขภิมนตรี

รางวัลชมเชย นายพรพิมล เจริญ

รางวัลชมเชย นายสมบัติ เกตุแก้ว

รางวัลชมเชย นายเมธัส วัฒนสกลพันธุ์

รางวัลชมเชย นายปรงศักดิ์ ปราบผล

รางวัลชมเชย นายประเสริฐ ไกรนุกูล

รางวัลชมเชย นายอำนวย เวศวงศ์ษาทิพย์

รางวัลชมเชย นายภคมาศ วิเชียรศรี

2. ประเภทต้นปาล์ม

ผู้ชนะเลิศที่ 1 นายวิษณุ พัฒนนท์ชัน

ผู้ชนะเลิศที่ 2 นายสิปปกร แย้มกสิกร

ผู้ชนะเลิศที่ 3 นายสมบัติ เกตุแก้ว

รางวัลชมเชย นายสมพงษ์ คงทวีกุล

รางวัลชมเชย นายชินวุฒิ ชาวสาลี

รางวัลชมเชย นายพรพิมล เจริญ

รางวัลชมเชย นายปรีชา ศิริบูรณกิจ

รางวัลชมเชย นายจุลล์ จูงวงศ์

รางวัลชมเชย นายเมธัส วัฒนสกลพันธุ์

รางวัลชมเชย นายสุธี สมบัติวงศ์ขจร

รางวัลชมเชย นายจัตตุลักษณ์ เทียมแก้ว

รางวัลชมเชย นายสมพงศ์ สารชม

รางวัลชมเชย นายอำนวย เวศวงศ์ษาทิพย์

3. ประเภทวิถีชีวิต

ผู้ชนะเลิศที่ 1 นายประเสริฐ ไกรนุกูล

ผู้ชนะเลิศที่ 2 นายจรูญศักดิ์ เขียวสดศรี

ผู้ชนะเลิศที่ 3 นายวีระนุช นิลนนท์

รางวัลชมเชย นายอภินันท์ อุ่นจิตร

รางวัลชมเชย นายชินวุฒิ ชาวสาลี

รางวัลชมเชย นายสุริยะ ทามบรรลือ

รางวัลชมเชย นายสมบัติ เกตุแก้ว

รางวัลชมเชย นายพงษ์เพชร หิรัณสิงสาคร

รางวัลชมเชย นายจุลล์ จูงวงศ์

รางวัลชมเชย นายจัตตุลักษณ์ เทียมแก้ว

รางวัลชมเชย นายอำนวย เวศวงศ์ษาทิพย์

รางวัลชมเชย นายภคมาศ วิเชียรศรี

รางวัลชมเชย นายมานิต ลาภลือชัย

news2556-3.jpgnews2556-2.jpgnews2556-1.jpg